Đất mặt đường Lê Văn Mến, phường Hà Huy Tập, 104.9m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Lê Văn Mến, phường Hà Huy Tập, 104.9m² - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

7 tỷ
104 m² - 67 triệu/m²

Hà Huy Tập, Vinh, Nghệ An

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
104 m²

Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ với lô đất mặt đường Lê Văn Mến, phường Hà Huy Tập, thành phố Vinh. Đây là vị trí đắc địa, thuận tiện cho việc kinh doanh và sinh sống.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:104.9m²
  • Bố trí:Mặt tiền rộng 7m, chiều sâu 15m
  • Đặc điểm:Hướng Tây Nam, đường nhựa vỉa hè 12m thông thoáng, quy hoạch xây dựng 3 tầng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hà Huy Tập, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường THPT Hà Huy Tập khoảng 500m, dễ dàng cho con em đi học
  • Tiếp giáp các khu dân cư đông đúc, tạo cơ hội kinh doanh sầm uất
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Vinh chỉ trong vài phút
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc di chuyển bằng xe máy, ô tô

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai muốn đầu tư xây dựng nhà ở, hoặc kinh doanh tại vị trí đắc địa, nơi có tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này, hãy liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn chi tiết!