Đất mặt đường Lê Hồng Phong, Nam Định 90m² giá 13.99 tỷ - Vị trí đẹp, thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Lê Hồng Phong, Nam Định 90m² giá 13.99 tỷ - Vị trí đẹp, thuận lợi!

13.99 tỷ
90 m² - 155 triệu/m²

Thành phố Nam Định, Nam Định

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
90 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu đến quý khách một cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất mặt đường Lê Hồng Phong, Nam Định. Với vị trí đẹp, thông thoáng, và đường lớn vỉa hè rộng thênh thang, đây là nơi lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 90m²
  • Bố trí: Mặt tiền 4.9m, nở hậu
  • Đặc điểm: Đất nằm trên tuyến đường sầm uất, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu trung tâm thương mại, tiện lợi cho mua sắm và giải trí
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 1km, thuận tiện cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Khu vực phát triển nhanh chóng, tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.99 tỷ VNĐ, có thương lượng nhẹ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một lô đất để xây dựng nhà ở hoặc đầu tư kinh doanh tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để xem đất và nắm bắt thông tin chi tiết.