Đất mặt đường Huỳnh Văn Nghệ Nha Trang 284,2m² giá 15 tỷ - Cơ hội đầu tư vàng!
Phường Vĩnh Hòa, Thành phố Nha Trang, Khánh Hòa
Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đắc địa mặt đường Huỳnh Văn Nghệ tại khu lấn biển Nha Trang! Với mức giá hấp dẫn chỉ 15 tỷ, lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một nơi nghỉ dưỡng lý tưởng hoặc đầu tư sinh lời.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 284,2m² (ngang 10m)
- Bố trí: Đất ở tại đô thị, hướng Đông Nam
- Đặc điểm: Sổ hồng chính chủ, vị trí đẹp, gần bãi tắm và bến du thuyền
Tiện ích xung quanh:
- Gần bến du thuyền, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng và vui chơi giải trí
- Cách bãi biển chỉ vài phút đi bộ, phù hợp cho những ai yêu thích biển
- Khu vực phát triển sôi động, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ tiện ích như nhà hàng, quán cà phê
- Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Nha Trang
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 15 tỷ (~ 52,7 triệu/m²)
Phù hợp với ai:
Lô đất này rất phù hợp cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một sản phẩm bất động sản có giá trị gia tăng trong tương lai hoặc cho gia đình muốn có một nơi nghỉ dưỡng lý tưởng bên bờ biển Nha Trang.
Liên hệ:
Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội vàng này!