Đất mặt đường Hồ Sen, Lê Chân, Hải Phòng 245m² giá 18.6 tỷ - Cơ hội đầu tư vượt trội! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Hồ Sen, Lê Chân, Hải Phòng 245m² giá 18.6 tỷ - Cơ hội đầu tư vượt trội!

18.6 tỷ
245 m² - 76 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
245 m²

Cơ hội sở hữu lô đất vàng mặt đường Hồ Sen, Lê Chân, Hải Phòng, nơi đang phát triển mạnh mẽ với tòa nhà 32 tầng đối diện. Đây là một vị trí đắc địa cho những ai muốn đầu tư sinh lợi hoặc xây dựng công trình kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 245m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, mặt tiền rộng rãi
  • Đặc điểm: Mặt đường 30m, vỉa hè 5m, thuận tiện cho mọi loại hình kinh doanh

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trường học và bệnh viện chỉ 500m, thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực chính của thành phố
  • Đối diện dự án tòa nhà 32 tầng, tăng giá trị bất động sản trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 18.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Lý tưởng cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc những ai muốn xây dựng nhà ở trong khu vực phát triển năng động.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.