Đất mặt đường Hàng Tổng, Hải An 76.6m² giá 5.65 tỷ - Vị trí đắc địa không thể bỏ lỡ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Hàng Tổng, Hải An 76.6m² giá 5.65 tỷ - Vị trí đắc địa không thể bỏ lỡ!

5.65 tỷ
76 m² - 74 triệu/m²

Hải An, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
76 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất mặt đường Hàng Tổng, Hải An, vị trí đẹp nhất không có lỗi nhỏ. Lô đất này không chỉ nằm ở khu vực sầm uất mà còn có nhiều tiềm năng phát triển trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 76.6m²
  • Bố trí: Đất vuông vắn, dễ dàng xây dựng
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, hướng Bắc ghé Đông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm hành chính quận Hải An, thuận tiện cho việc giao dịch và làm việc
  • Cách chợ Hàng Tổng chỉ 500m, dễ dàng mua sắm hàng hóa
  • Gần các trường học, thuận lợi cho con em đi học
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Hải Phòng
  • Nhiều tiện ích xung quanh như bệnh viện, siêu thị và các dịch vụ công cộng khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một cơ hội đầu tư sinh lời hoặc xây dựng nhà ở tại khu vực phát triển. Đặc biệt, những gia đình có con nhỏ sẽ rất thích hợp với vị trí này vì gần các trường học.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!