Đất mặt đường Hàng Tổng Đằng Hải 870m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Hàng Tổng Đằng Hải 870m² giá 45 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

45 tỷ
870 m² - 52 triệu/m²

Đằng Hải, Hải An, Hải Phòng

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
870 m²

Chính chủ cần bán lô đất siêu to mặt đường Hàng Tổng, phường Đằng Hải, quận Hải An, thành phố Hải Phòng. Đây là cơ hội vàng cho những nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng biệt thự nhà vườn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 870m²
  • Bố trí: Ngang 22m, sâu 40m
  • Đặc điểm: Đất mặt đường, thuận tiện giao thông, phù hợp cho việc phân lô xây dựng kinh doanh hoặc biệt thự nhà vườn.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu tái định cư Đồng Giáp và Đồng Bồ, thuận tiện cho việc sinh sống và làm việc
  • Cách trung tâm quận Hải An chỉ 10 phút di chuyển
  • Tiếp giáp với các tuyến đường lớn, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, nhiều tiện ích xung quanh như chợ, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 45 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực phát triển và sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.