Đất mặt đường Hải Phong, quận Dương Kinh, 79m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Hải Phong, quận Dương Kinh, 79m² - Vị trí đắc địa, kinh doanh thuận lợi!

6.152 tỷ
79 m² - 78 triệu/m²

Quận Dương Kinh, Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
79 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất siêu vip mặt đường Hải Phong (Đại lộ Bình Minh) với diện tích 79m², hướng Tây tứ trạch, là nơi lý tưởng để phát triển kinh doanh!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 79m²
  • Bố trí: Hướng Tây, phù hợp với phong thủy
  • Đặc điểm: Đường nhựa 2 làn rộng 28m, có vỉa hè 2 bên, khu dân cư đông đúc

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cao tốc Hải Phòng - Hà Nội - Quảng Ninh, thuận tiện di chuyển
  • Chỉ cách cổng vào dự án Vinhomes vài phút đi bộ
  • Gần bến xe, dự án nhà ở xã hội và ga tàu cao tốc Hải Phòng - Lào Cai
  • Vị trí đắc địa nhất quận Dương Kinh, thuận tiện cho kinh doanh buôn bán

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.152.310.000 VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư hoặc những ai đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh lý tưởng tại quận Dương Kinh, Hải Phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!