Đất mặt đường Đồng Thiện, Lê Chân, Hải Phòng 41.8m² giá 4.43 tỷ - Kinh doanh đắc địa! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Đồng Thiện, Lê Chân, Hải Phòng 41.8m² giá 4.43 tỷ - Kinh doanh đắc địa!

4.43 tỷ
41 m² - 108 triệu/m²

Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
41 m²

Tìm kiếm một cơ hội đầu tư tuyệt vời tại trung tâm Lê Chân, Hải Phòng? Đây chính là mảnh đất lý tưởng dành cho bạn! Với vị trí mặt đường Đồng Thiện, bạn sẽ được tận hưởng không gian kinh doanh sôi động và thuận lợi nhất!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 41.8m²
  • Bố trí: Ngang 4.4m, vuông vắn
  • Đặc điểm: Vị trí đẹp, thích hợp cho việc kinh doanh buôn bán

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các cửa hàng tiện lợi và siêu thị, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ dân sinh chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận nguồn hàng
  • Đường lớn, thuận tiện cho việc vận chuyển hàng hóa và đỗ xe ô tô
  • Gần các trường học và cơ sở giáo dục, thu hút đông đảo khách hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.43 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất mặt đường Đồng Thiện rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nghiệp muốn mở rộng kinh doanh hoặc cá nhân mong muốn sở hữu tài sản có giá trị gia tăng cao trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.