Đất mặt đường Đống Đa, Hồng Bàng, Hải Phòng 375m² giá 6.2 tỷ - Đầu tư tiềm năng!
Quận Hồng Bàng, Hải Phòng
Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất mặt đường Đống Đa, Hồng Bàng, Hải Phòng! Được thiết kế hoàn hảo với mặt tiền rộng và vị trí đắc địa, lô đất này không chỉ mang lại sự thuận lợi trong giao thông mà còn là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng biệt thự, nhà vườn hoặc đầu tư sinh lời.
Thông tin chi tiết:
- Diện tích: 375m²
- Bố trí: Tầng 1, hướng Tây Bắc
- Đặc điểm: Mặt tiền 13,74m, đường trước nhà rộng 6,5m, nhựa đẹp, khu dân cư đông đúc
Tiện ích xung quanh:
- Cách trung tâm thương mại Hồng Bàng chỉ 500m, thuận tiện cho mua sắm
- Gần các trường học cấp 1, 2, 3, đảm bảo thuận lợi cho gia đình có trẻ nhỏ
- Cách bệnh viện Đa khoa Hồng Bàng 1km, đảm bảo an toàn sức khỏe cho cư dân
- Giao thông thuận lợi với nhiều tuyến xe buýt hoạt động quanh khu vực
Giá và điều kiện:
- Giá bán: 6.2 tỷ VND (giá 16.5 triệu/m²) – có thương lượng cho khách hàng thiện chí
Phù hợp với ai:
Đây là lựa chọn hoàn hảo cho các nhà đầu tư mong muốn sở hữu một lô đất có vị trí chiến lược, cũng như cho những ai muốn xây dựng tổ ấm riêng với không gian sống lý tưởng.
Liên hệ:
Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch hẹn xem đất.