Đất mặt đường Cát Linh, Tràng Cát, Hải An 81.2m² giá 4.095 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất mặt đường Cát Linh, Tràng Cát, Hải An 81.2m² giá 4.095 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

4.095 tỷ
81 m² - 51 triệu/m²

Phường Tràng Cát, Quận Hải An, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
81 m²

Chuyển nhượng đất mặt tiền đường Cát Linh, phường Tràng Cát, quận Hải An, TP Hải Phòng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 81.2m² (4 x 20.1m)
  • Bố trí: Đất mặt đường, thuận lợi cho việc kinh doanh và sinh sống
  • Đặc điểm: Hướng Bắc, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường mầm non Tràng Cát, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách Vinhome Tràng Cát chỉ một đoạn ngắn, tạo không gian sống tiện nghi
  • Cơ sở hạ tầng đồng bộ, giao thông đi lại thuận tiện, dễ dàng kết nối với các khu vực lân cận
  • Nhiều tiện ích xung quanh như chợ, siêu thị, và các dịch vụ cần thiết khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.095 tỷ VND, có thương lượng

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai muốn đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, với vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển cao.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này!