Đất lớn 11.936m² tại xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch - Giá 5,6 triệu/m², đầu tư sinh lời | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lớn 11.936m² tại xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch - Giá 5,6 triệu/m², đầu tư sinh lời

66.841 tỷ
11936 m² - 6 triệu/m²

Xã Vĩnh Thanh, Huyện Nhơn Trạch, Tỉnh Đồng Nai

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
11936 m²

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với 11.936m² đất lớn tại xã Vĩnh Thanh, thành phố mới Nhơn Trạch! Với vị trí đắc địa gần nút giao đường Vành Đai 3 - đường 25C và Cao tốc Bến Lức - Long Thành, mảnh đất này phù hợp cho các dự án kho bãi, gara, logistics và xưởng sản xuất.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 11.936m²
  • Bố trí: Gồm 11 thửa đất riêng biệt
  • Đặc điểm: Vị trí thuận lợi, giao thông kết nối tốt

Tiện ích xung quanh:

  • Gần nút giao Vành Đai 3, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách Cao tốc Bến Lức - Long Thành chỉ vài phút di chuyển
  • Phù hợp cho các hoạt động kinh doanh logistics và kho bãi
  • Khu vực phát triển mạnh mẽ, nhiều dự án lớn đang triển khai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5,6 triệu/m² (tổng giá: 66.841.600.000 VND)

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án bất động sản, kho bãi, hoặc mở rộng kinh doanh logistics.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội vàng này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và giao dịch nhanh chóng!