Đất lô góc Trần Quốc Vượng Phủ Lý 97m² giá 7.275 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Trần Quốc Vượng Phủ Lý 97m² giá 7.275 tỷ - Đầu tư sinh lời tiềm năng!

7.275 tỷ
97 m² - 75 triệu/m²

Phủ Lý, Hà Nam

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
97 m²

Chúng tôi hân hạnh giới thiệu lô đất góc 2 mặt tiền tại đường Trần Quốc Vượng, Phủ Lý, một cơ hội đầu tư tuyệt vời không thể bỏ lỡ!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 97m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền thoáng đãng
  • Đặc điểm: Phù hợp cho việc đầu tư, xây nhà ở hoặc kinh doanh với tiềm năng cao.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Bệnh viện Việt Đức Cơ sở 2, thuận tiện cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Cách trung tâm hành chính Phủ Lý chỉ vài phút di chuyển.
  • Đông đúc dân cư, thuận tiện cho các hoạt động kinh doanh.
  • Kết nối giao thông thuận lợi đến các trục đường chính.
  • Nhiều tiện ích lớn như chợ, siêu thị và trường học trong khu vực.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.275 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm một cơ hội sinh lời, cũng như những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm trong một khu vực phát triển và sầm uất.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.