Đất lô góc Tân Lập, Quận Hai Bà Trưng 37m² giá 4.07 tỷ - Đường thông ô tô đỗ cửa! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Tân Lập, Quận Hai Bà Trưng 37m² giá 4.07 tỷ - Đường thông ô tô đỗ cửa!

4.07 tỷ
37 m² - 110 triệu/m²

Quận Hai Bà Trưng, Thành phố Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
37 m²

Chào các bạn, cơ hội sở hữu lô đất lô góc tuyệt đẹp tại Tân Lập, Quận Hai Bà Trưng đang chờ đón bạn! Với diện tích 37m² và giá bán chỉ 4.07 tỷ, đây là cơ hội hiếm có để đầu tư hoặc xây dựng ngôi nhà mơ ước của bạn.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 37m²
  • Bố trí: Lô góc, 2 mặt tiền
  • Đặc điểm: Đường thông ô tô đỗ cửa, vị trí đẹp, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trường học, thuận tiện cho con em đi học
  • Chợ Tân Lập chỉ cách vài bước đi bộ, mua sắm thuận tiện
  • Gần các trung tâm thương mại lớn, đáp ứng nhu cầu tiêu dùng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực khác

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.07 tỷ

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng hoặc muốn đầu tư sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để nhận thêm thông tin và đặt lịch xem đất!