Đất lô góc Quang Trung, Hà Đông 83m² giá 13.6 tỷ - Đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Quang Trung, Hà Đông 83m² giá 13.6 tỷ - Đầu tư tuyệt vời!

13.6 tỷ
83 m² - 164 triệu/m²

Quang Trung, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Phòng ngủ
4 Phòng
Diện tích
83 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lô góc với vị trí đắc địa tại Quang Trung, Hà Đông. Đây là cơ hội đầu tư tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một nơi lý tưởng để xây dựng căn hộ cho thuê hoặc nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 83m²
  • Bố trí: 3 tầng, 4 phòng ngủ
  • Đặc điểm: Nhà cũ, có thể ở ngay hoặc cải tạo xây mới

Tiện ích xung quanh:

  • Cách mặt đường lớn chỉ 20m, giao thông thuận tiện
  • Gần các tiện ích như siêu thị, chợ, trường học và bệnh viện
  • Khu vực đông dân cư, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình
  • Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 13.6 tỷ

Phù hợp với ai:

Rất phù hợp cho nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê hoặc gia đình cần một không gian sống lý tưởng tại trung tâm Hà Đông.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!