Đất lô góc Nguyễn Văn Cừ 655m² giá 135 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
6 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Nguyễn Văn Cừ 655m² giá 135 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

135 tỷ
655 m² - 206 triệu/m²

Quận Long Biên, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
655 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Lô đất góc tại đường Nguyễn Văn Cừ, Long Biên với diện tích 655m² và mặt tiền 39m, thật sự là một siêu phẩm hiếm có trong khu vực.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 655m²
  • Bố trí: Lô góc, 2 mặt ô tô tránh, nhà 3 tầng hiện có trên đất
  • Đặc điểm: Sổ đỏ vuông đẹp, nở hậu, vị trí đắc địa, gần khu chung cư lớn

Tiện ích xung quanh:

  • Cách ngõ chính chưa đầy 30m, dễ dàng di chuyển đến các trục đường lớn
  • Kết nối thuận tiện với các tuyến đường Nguyễn Văn Cừ, Hoàng Như Tiếp và Nguyễn Sơn
  • Chỉ mất vài phút để đến trung tâm Hoàn Kiếm
  • Gần nhiều tiện ích như trường học, bệnh viện và trung tâm thương mại

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 135 tỷ VND – thương lượng chính chủ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội lý tưởng cho những nhà đầu tư muốn xây dựng tòa nhà văn phòng, biệt thự sân vườn hoặc căn hộ dịch vụ. Với tiềm năng tăng giá mạnh mẽ trong tương lai, lô đất này chắc chắn sẽ là một tài sản quý giá trong danh mục đầu tư của bạn.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.