Đất lô góc Ngô Gia Tự - Việt Hưng 95m² giá 16,2 tỷ - Ô tô vào đất thoải mái! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Ngô Gia Tự - Việt Hưng 95m² giá 16,2 tỷ - Ô tô vào đất thoải mái!

16.2 tỷ
95 m² - 171 triệu/m²

Phường Việt Hưng, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
95 m²

Cơ hội sở hữu lô đất lô góc tuyệt đẹp tại đường Ngô Gia Tự, phường Việt Hưng, quận Long Biên. Với diện tích 95m² và mặt tiền 4,7m, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn xây dựng nhà ở, văn phòng hoặc đầu tư lâu dài.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95m²
  • Bố trí: Lô góc với 2 mặt ngõ, thoáng sáng
  • Đặc điểm: Đường trước đất ô tô 7 chỗ vào tận nơi, quay đầu thoải mái

Tiện ích xung quanh:

  • Khu dân cư văn minh, hạ tầng đồng bộ
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học và bệnh viện
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận
  • Tiện lợi cho việc kinh doanh nhỏ hoặc cho thuê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16,2 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Đất rất thích hợp cho gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm, các doanh nghiệp nhỏ cần văn phòng hoặc những nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội lâu dài.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để xem đất trực tiếp và thực hiện giao dịch với chính chủ!