Đất lô góc Lê Quang Đạo 81m² 32.5 tỷ - Sổ đỏ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Lê Quang Đạo 81m² 32.5 tỷ - Sổ đỏ

32.5 tỷ
81 m² - 401 triệu/m²

Phường Phú Đô, Quận Nam Từ Liêm, Thành phố Hà Nội

7 giờ trước
Loại
Bán đất
Diện tích
81 m²

Lô góc hiếm khu Phú Đô, mặt tiền rộng 11m, thoáng 2 mặt, hợp kinh doanh mạnh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:81m²
  • Bố trí:Lô góc 2 mặt thoáng, mặt tiền khoảng 11m, đất phù hợp chia công năng theo nhu cầu xây dựng
  • Đặc điểm:Thuộc khu tái định cư Phú Đô – Nam Từ Liêm; đường ô tô tránh; kết nối nhanh Lê Quang Đạo – Phạm Hùng – Mễ Trì; phù hợp xây tòa văn phòng, biệt thự, khách sạn mini, nhà hàng; sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Sát Bệnh viện Hồng Ngọc, thuận tiện chăm sóc sức khỏe
  • Kết nối nhanh trục Lê Quang Đạo – Phạm Hùng – Mễ Trì, di chuyển linh hoạt
  • Khu dân cư Phú Đô hiện hữu, nhiều dịch vụ ăn uống và tiện ích đô thị
  • Gần cụm mua sắm, cửa hàng tiện lợi và chợ dân sinh khu vực Phú Đô
  • Gần hệ thống trường học khu Nam Từ Liêm, tiện sinh hoạt gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán/thuê:32.5 tỷ (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Hợp nhà đầu tư cần quỹ đất đẹp để khai thác dòng tiền; hợp khách mua xây tòa văn phòng, khách sạn mini hoặc nhà hàng nhờ lô góc thoáng, mặt tiền lớn, đường ô tô tránh.

Liên hệ:

Muốn xem đất thực tế và nhận hồ sơ sổ đỏ rõ ràng, nhắn ngay để đặt lịch làm việc trực tiếp.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội