Đất Lô Góc Khu 5 ICC Vĩnh Niệm 106,4m² giá 16.5 tỷ - Vị trí siêu đẹp ngay Aeon Mall! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Lô Góc Khu 5 ICC Vĩnh Niệm 106,4m² giá 16.5 tỷ - Vị trí siêu đẹp ngay Aeon Mall!

16.5 tỷ
106 m² - 156 triệu/m²

Vĩnh Niệm, Lê Chân, Hải Phòng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
106 m²

Khám phá cơ hội sở hữu lô đất lô góc hiếm có tại khu 5 ICC Vĩnh Niệm, Hải Phòng! Với diện tích 106,4m² và mặt tiền 8,5m, vị trí đắc địa này là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hay xây dựng tổ ấm cho gia đình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 106,4m²
  • Bố trí: Lô góc, hướng Đông Bắc và Đông Nam
  • Đặc điểm: Mặt tiền 8,5m, gần Aeon Mall, tọa lạc trong khu vực phát triển với nhiều tiện ích xung quanh

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách Aeon Mall khoảng 200m, thuận tiện cho việc mua sắm và giải trí
  • Gần các trường học, bệnh viện và khu vui chơi giải trí cho trẻ em
  • Cách các tuyến đường chính như Võ Nguyên Giáp chỉ vài phút đi bộ
  • Đường xá rộng rãi, dễ dàng di chuyển và kết nối với các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, đặc biệt là những gia đình trẻ và các nhà đầu tư bất động sản.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất tuyệt vời này! Liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.