Đất lô góc Hồng Vân, Thường Tín 63m² giá 3.276 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc Hồng Vân, Thường Tín 63m² giá 3.276 tỷ - Tiềm năng tăng giá cao!

3.276 tỷ
63 m² - 52 triệu/m²

Xã Hồng Vân, Huyện Thường Tín, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
63 m²

Chào mừng bạn đến với siêu phẩm đất lô góc tại Hồng Vân, Thường Tín! Đây là cơ hội tuyệt vời để sở hữu một mảnh đất với 2 mặt thoáng, thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 63m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền và hậu đều 4m
  • Đặc điểm: Cách tỉnh lộ 427 chỉ hơn 100m, giao thông thuận lợi, khu dân cư đông đúc.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hồng Vân, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần bệnh viện đa khoa Thường Tín, chăm sóc sức khỏe dễ dàng
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm Hà Nội
  • Khu vực có nhiều dịch vụ tiện ích như siêu thị, nhà hàng, quán cà phê

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.276 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất lô góc này rất phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp hoặc các nhà đầu tư thông minh muốn sinh lời trong tương lai.

Liên hệ:

Chớ bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất!