Đất lô góc 60m² tại xóm Cống, Đông Hội, chỉ 6.65 tỷ - Ô tô vào tận nhà! | TongkhoBDS.com

Property main image
7 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 60m² tại xóm Cống, Đông Hội, chỉ 6.65 tỷ - Ô tô vào tận nhà!

6.65 tỷ
60 m² - 111 triệu/m²

Xã Đông Hội, Huyện Đông Anh, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
60 m²

Chắc chắn bạn sẽ không muốn bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất lô góc đẹp hiếm có tại xóm Cống, xã Đông Hội, huyện Đông Anh. Với diện tích 60m² (mặt tiền 5m, chiều dài 12m), lô đất này không chỉ có vị trí đắc địa mà còn thuận tiện cho việc di chuyển, ô tô vào tận nhà.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 60m²
  • Bố trí: Lô góc, mặt tiền 5m, chiều dài 12m
  • Đặc điểm: Ô tô vào nhà, cách mặt phố chỉ 50m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần cầu Đông Trù và cầu Tứ Liên, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Cách Vin Cổ Loa chỉ vài bước đi bộ, thuận lợi cho việc mua sắm
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình
  • Giao thông thuận lợi, dễ dàng tiếp cận các tiện ích công cộng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.65 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này phù hợp cho những ai đang tìm kiếm một nơi để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Vị trí đắc địa và tiện ích xung quanh sẽ mang lại giá trị gia tăng đáng kể cho bất động sản của bạn.

Liên hệ:

Chủ cần bán gấp, hãy nhanh tay gọi ngay để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất đẹp này!