Đất lô góc 3 mặt kiệt ô tô Mai Thúc Lân 168m² giá 27 tỷ - Sát biển Mỹ Khê! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 3 mặt kiệt ô tô Mai Thúc Lân 168m² giá 27 tỷ - Sát biển Mỹ Khê!

27 tỷ
168 m² - 161 triệu/m²

Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
168 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại lô đất góc 3 mặt kiệt ô tô, tọa lạc tại vị trí vàng trên đường Phan Tứ – Mai Thúc Lân – Ngô Thì Sĩ, ngay trung tâm phố Tây An Thượng, chỉ vài bước chân ra biển Mỹ Khê.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:168m² (11x14)
  • Bố trí: Nhà cấp 4, hiện tại đang sử dụng nhưng sẽ bán đất tặng nhà
  • Đặc điểm: Lô góc 3 mặt kiệt ô tô, thuận lợi cho việc xây dựng khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc homestay

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 500m, thuận tiện cho việc tắm biển và nghỉ dưỡng
  • Gần khu vực ăn uống, giải trí sầm uất, phù hợp với nhu cầu khách du lịch
  • Cách trung tâm thương mại Vincom Đà Nẵng chỉ 10 phút di chuyển bằng xe máy
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm nổi tiếng khác trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:27 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn sở hữu một bất động sản đắc địa để phát triển kinh doanh trong lĩnh vực du lịch hoặc cho thuê.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng này!