Đất lô góc 3 mặt kiệt Hà Bổng, Đà Nẵng 243m² giá 39.5 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 3 mặt kiệt Hà Bổng, Đà Nẵng 243m² giá 39.5 tỷ - Tiềm năng đầu tư lớn!

39.5 tỷ
243 m² - 163 triệu/m²

Sơn Trà, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
243 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư đắc địa tại lô đất lô góc 3 mặt kiệt trên đường Hà Bổng, Đà Nẵng! Với diện tích 243m², ngang 13m, vị trí gần biển Mỹ Khê, đây thực sự là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn đầu tư vào lĩnh vực du lịch và nghỉ dưỡng.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 243m²
  • Bố trí: Lô góc, nở hậu với 3 mặt kiệt, cực kỳ thoáng đãng
  • Đặc điểm: Vị trí vàng, gần biển, phong thủy tốt, dễ dàng thiết kế cho các loại hình khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc villa cao cấp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển Mỹ Khê chỉ vài phút đi bộ, thuận tiện cho việc nghỉ dưỡng
  • Gần các tuyến đường chính như Hà Chương, Dương Đình Nghệ, thu hút lượng khách du lịch lớn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các địa điểm du lịch nổi tiếng khác của Đà Nẵng
  • Vùng đất phát triển mạnh mẽ với tiềm năng tăng giá cao trong tương lai

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 39.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn phát triển khách sạn, căn hộ dịch vụ hoặc villa boutique tại một trong những địa điểm du lịch sôi động nhất Đà Nẵng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư giá trị này! Chọn môi giới có tâm và tầm để đồng hành cùng bạn trong hành trình sở hữu bất động sản đắc địa này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam