Đất lô góc 2 mặt tiền Trung Lương 12, Đà Nẵng 164.5m² giá 14 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 2 mặt tiền Trung Lương 12, Đà Nẵng 164.5m² giá 14 tỷ - Đầu tư sinh lời hấp dẫn!

14 tỷ
164 m² - 85 triệu/m²

Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
164 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất lô góc 2 mặt tiền tại đường Trung Lương 12, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng. Với vị trí đắc địa bên cạnh công viên hiện hữu, lô đất này hứa hẹn sẽ mang lại giá trị sinh lời cao cho các nhà đầu tư.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 164.5m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, thích hợp xây dựng cao tầng cho căn hộ, văn phòng hoặc nhà ở
  • Đặc điểm: Hướng Đông Nam & Đông Bắc, vị trí thuận lợi gần trục chính Nguyễn Phước Lan và đường 29/3

Tiện ích xung quanh:

  • Gần công viên hiện hữu, tạo không gian sống xanh và thoáng mát
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực trung tâm và trục chính của thành phố
  • Đối diện các khu dân cư đông đúc, phù hợp cho việc kinh doanh và sinh sống
  • Gần các tiện ích như trường học, bệnh viện, siêu thị, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn tìm kiếm cơ hội sinh lời lâu dài hoặc những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng với nhiều tiện ích xung quanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất ngay hôm nay!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam