Đất Lô Góc 2 Mặt Tiền Trần Nguyên Đán & Hòa Minh 118m² giá 14 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Lô Góc 2 Mặt Tiền Trần Nguyên Đán & Hòa Minh 118m² giá 14 tỷ - Cơ hội đầu tư hấp dẫn!

14 tỷ
118 m² - 119 triệu/m²

Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
118 m²

Chào mừng quý khách đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn! Bán lô đất góc 2 mặt tiền tọa lạc tại đường Trần Nguyên Đán và Hòa Minh, phường Hòa Minh, quận Liên Chiểu, TP Đà Nẵng. Đây là vị trí đắc địa, nơi giao thoa giữa các đại lộ và khu vực kinh doanh sầm uất, hứa hẹn mang lại nhiều tiềm năng phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 118m² (6x20,2)m
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, đường rộng 10.5m, lề 5m
  • Đặc điểm: Vị trí cạnh ngã tư Nguyễn Sinh Sắc, đối diện cụm đất trung tâm thương mại, khu vực buôn bán sầm uất, gần chợ, bệnh viện và trường học.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hòa Minh, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày.
  • Cách bệnh viện Liên Chiểu chỉ 1km, thuận lợi cho việc chăm sóc sức khỏe.
  • Hệ thống trường học từ cấp mầm non đến THPT trong bán kính 1km.
  • Gần khu vực trung tâm thương mại, phục vụ nhu cầu mua sắm và giải trí.
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển về các quận khác của Đà Nẵng.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 14 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê, khách sạn hoặc văn phòng công ty, tận dụng vị trí đắc địa và tiềm năng phát triển của khu vực.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp!