Đất lô góc 2 mặt tiền tại Yên Sở, Hoài Đức - Diện tích 92m², giá chỉ 4.6 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 2 mặt tiền tại Yên Sở, Hoài Đức - Diện tích 92m², giá chỉ 4.6 tỷ!

5.06 tỷ
92 m² - 55 triệu/m²

Yên Sở, Hoài Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
92 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất đẹp tại Yên Sở, Hoài Đức! Với vị trí lô góc 2 mặt tiền, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một không gian sống hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 92m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, đất vuông vắn, không lỗi phong thủy
  • Đặc điểm: Đường ô tô tránh nhau, vị trí cực thoáng, giao thông thuận tiện

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Yên Sở, thuận tiện mua sắm hàng ngày
  • Cách trường tiểu học Yên Sở chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Đường lớn kết nối dễ dàng đến các khu vực lân cận
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất lý tưởng cho những ai muốn xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư vào bất động sản với tiềm năng sinh lời cao.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội hiếm có này! Hãy liên hệ ngay để xem đất trực tiếp và sở hữu ngay hôm nay!