Đất lô góc 2 mặt tiền Bình Thái 4, Cẩm Lệ 75m² giá 3.79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 2 mặt tiền Bình Thái 4, Cẩm Lệ 75m² giá 3.79 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

3.79 tỷ
75 m² - 51 triệu/m²

Quận Cẩm Lệ, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
75 m²

Đầu tư sinh lời ngay với lô đất lô góc 2 mặt tiền đường Bình Thái 4, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng! Với diện tích 75m² và mặt tiền rộng 20m, lô đất này là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm chốn an cư hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 75m²
  • Bố trí: Lô góc 2 mặt tiền, thuận tiện cho giao thông và xây dựng
  • Đặc điểm: Mặt tiền rộng 20m, đường ô tô đậu đỗ thuận lợi trước nhà

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Cẩm Lệ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Đà Nẵng và các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi cho việc đi lại
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.79 tỷ

Phù hợp với ai:

Lô đất này phù hợp cho các nhà đầu tư có nhu cầu mua đất để xây dựng nhà ở hoặc cho thuê, cũng như các gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này, hãy liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!