Đất lô góc 135m² tại Làng Việt Kiều Châu Âu, giá 22 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô góc 135m² tại Làng Việt Kiều Châu Âu, giá 22 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao!

22 tỷ
135 m² - 163 triệu/m²

Mộ Lao, Hà Đông, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
135 m²

Nắm bắt cơ hội đầu tư sinh lời với lô đất lô góc 135m² tọa lạc tại Làng Việt Kiều Châu Âu, phường Mộ Lao, quận Hà Đông. Vị trí đắc địa, thuận lợi cho việc xây dựng chung cư mini (CCMN) hoặc cho thuê với tiềm năng tăng trưởng mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 135m²
  • Bố trí: Nhà 3 tầng với dãy trọ đang cho thuê
  • Đặc điểm: Lô góc, mặt tiền rộng, đường 18m, thoáng mát và đẹp

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trường học gần 500m, thuận tiện cho việc học tập của trẻ em
  • Gần trung tâm thương mại và chợ, đáp ứng nhu cầu mua sắm hàng ngày
  • Hồ điều hòa và công viên gần đó, lý tưởng cho hoạt động thể thao và thư giãn
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 22 tỷ

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn xây dựng chung cư mini hoặc cho thuê với lợi nhuận cao. Cũng là lựa chọn thích hợp cho gia đình tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để được xem nhà thực tế và không bỏ lỡ cơ hội này!