Đất lô 26 Lê Hồng Phong, Ngô Quyền 66m² giá 9.43 tỷ - Vị trí vàng để đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất lô 26 Lê Hồng Phong, Ngô Quyền 66m² giá 9.43 tỷ - Vị trí vàng để đầu tư!

9.43 tỷ
66 m² - 143 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
66 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại đường Lê Hồng Phong, quận Ngô Quyền, Hải Phòng! Đây là một vị trí vàng cho những ai đang tìm kiếm một nơi để đầu tư, xây dựng nhà ở, văn phòng hay khách sạn mini.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 66m²
  • Bố trí: Ngang 4.4m, dài 15m
  • Đặc điểm: Hướng Tây Nam, đường rộng 30m có dải phân cách, khe kỹ thuật 2m

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách UBND quận Ngô Quyền khoảng 300m, thuận tiện cho các giao dịch hành chính
  • Gần trường học, bệnh viện và các tiện ích công cộng khác
  • Dễ dàng di chuyển đến các khu vực trung tâm thông qua các tuyến đường lớn
  • Phù hợp cho các dự án phát triển thương mại và dịch vụ

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9.43 tỷ VND (thoả thuận)

Phù hợp với ai:

Đất lý tưởng này rất thích hợp cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp muốn xây dựng văn phòng, khách sạn mini hoặc căn hộ cho thuê, mang lại lợi nhuận ổn định.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để có cơ hội sở hữu lô đất có một không hai này trước khi hết!