Đất liền kề Võ Nguyên Giáp Đà Nẵng 306m² giá chỉ 40 tỷ - Cơ hội vàng cho đầu tư! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất liền kề Võ Nguyên Giáp Đà Nẵng 306m² giá chỉ 40 tỷ - Cơ hội vàng cho đầu tư!

40 tỷ
306 m² - 131 triệu/m²

Phường Khuê Mỹ, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
306 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại lô đất liền kề mặt tiền Võ Nguyên Giáp, Đà Nẵng! Đây là một trong những vị trí đắc địa, gần Furama Resort, với diện tích lớn lên đến 306m² (ngang 12m), hoàn hảo cho các dự án xây dựng hoặc kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:306m²
  • Bố trí:Liền kề, mặt tiền đường lớn
  • Đặc điểm:Vị trí đẹp, gần khu resort cao cấp, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Furama Resort, một trong những khu nghỉ dưỡng nổi tiếng tại Đà Nẵng
  • Chỉ cách bãi biển mỹ khê khoảng 500m, thuận tiện cho nhu cầu nghỉ ngơi và giải trí
  • Gần các nhà hàng, quán cà phê và khu vui chơi giải trí
  • Dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Hệ thống hạ tầng hoàn thiện, an ninh đảm bảo

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:40 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư, chủ doanh nghiệp hoặc cá nhân đang tìm kiếm một vị trí lý tưởng để phát triển kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Với vị trí đắc địa và giá cả hợp lý, lô đất này chắc chắn sẽ mang lại giá trị gia tăng trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay để được tư vấn và làm việc chính chủ.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội