Đất liền kề TDC A51 Hồ Sen, Hải Phòng 120m² giá chỉ 5.94 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất liền kề TDC A51 Hồ Sen, Hải Phòng 120m² giá chỉ 5.94 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

5.94 tỷ
120 m² - 50 triệu/m²

Phường Vĩnh Niệm, Quận Lê Chân, Thành phố Hải Phòng

3 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
120 m²

Chính chủ cần chuyển nhượng 2 thửa đất liền kề TDC A51 Hồ Sen, với diện tích tổng cộng 120m², lô ngang 4m, đường rộng 12m có cả vỉa hè, hướng chính Nam mát mẻ. Đất đã có sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng, chỉ 5.94 tỷ (có thương lượng).

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: 2 thửa đất liền kề
  • Đặc điểm: Hướng Nam, đường rộng, thoáng mát

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Vĩnh Niệm, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường Tiểu học Vĩnh Niệm chỉ 500m, thuận lợi cho con em đi học
  • Gần các trung tâm thương mại lớn như Vincom Plaza, đáp ứng nhu cầu vui chơi giải trí
  • Hệ thống giao thông thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.94 tỷ

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh, tạo ra giá trị lâu dài cho gia đình.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư tuyệt vời này!