Đất liền kề mặt tiền đường Số 8, Tăng Nhơn Phú, Q9 - Cơ hội đầu tư sinh lời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất liền kề mặt tiền đường Số 8, Tăng Nhơn Phú, Q9 - Cơ hội đầu tư sinh lời!

15.3 tỷ
88 m² - 174 triệu/m²

Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9 (cũ), Hồ Chí Minh

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
88 m²

Cơ hội không thể bỏ lỡ cho các nhà đầu tư! Chủ cần bán gấp 2 lô đất liền kề mặt tiền đường Số 8, phường Tăng Nhơn Phú, quận 9, TP Hồ Chí Minh. Với diện tích mỗi lô là 88m² (4m x 22m), đây là vị trí lý tưởng cho kinh doanh buôn bán mọi ngành nghề, xây dựng căn hộ dịch vụ, văn phòng công ty, spa và nhiều loại hình khác.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 88m²
  • Bố trí: 4m x 22m
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường nhựa rộng 10m, sổ đỏ riêng từng lô vuông vức

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại lớn, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách chợ Tăng Nhơn Phú chỉ 500m, dễ dàng tiếp cận các nhu cầu thiết yếu
  • Gần trường học, bệnh viện và các dịch vụ công cộng khác
  • Thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận qua các tuyến đường lớn

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15.3 tỷ VND (bớt lộc cho người thiện chí)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm những mảnh đất có tiềm năng phát triển cao tại khu vực quận 9, hoặc cho những ai muốn xây dựng một không gian kinh doanh riêng biệt.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!