Đất liền kề Lê Hồng Phong 238m² giá 28.6 tỷ - Vị trí đắc địa trung tâm Hải Phòng! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất liền kề Lê Hồng Phong 238m² giá 28.6 tỷ - Vị trí đắc địa trung tâm Hải Phòng!

28.6 tỷ
238 m² - 120 triệu/m²

Quận Ngô Quyền, Hải Phòng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
238 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu hai thửa đất liền kề tại Lô 26BC Lê Hồng Phong, vị trí vàng tại trung tâm quận Ngô Quyền, Hải Phòng. Với diện tích tổng cộng 238m² (mỗi thửa 119m², ngang 7m – tổng ngang 14m), đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm cơ hội đầu tư bất động sản.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 238m² (mỗi thửa 119m²)
  • Bố trí: Ngang 14m, chiều sâu 17m
  • Đặc điểm: Hướng Tây tứ trạch, pháp lý rõ ràng với sổ đỏ chính chủ

Tiện ích xung quanh:

  • Gần Nhà hàng Vịnh Bắc Bộ, mang lại nhiều lựa chọn ẩm thực
  • Cách Công viên Nguyễn Trãi chỉ vài bước chân, không gian xanh mát cho những hoạt động ngoài trời
  • Đối diện trụ sở UBND Quận Ngô Quyền, thuận lợi cho các giao dịch hành chính
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 28.6 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân hoặc gia đình muốn xây dựng tổ ấm mơ ước tại vị trí trung tâm sầm uất của Hải Phòng.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!