Đất liền kề khu dân cư Đinh Thuận, Tân Hiệp 165m² giá 11 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất liền kề khu dân cư Đinh Thuận, Tân Hiệp 165m² giá 11 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

11 tỷ
165 m² - 67 triệu/m²

Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
165 m²

Chính chủ cần bán gấp 2 lô đất liền kề tại khu dân cư Đinh Thuận, phường Tân Hiệp, quận Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai. Vị trí đắc địa ngay trung tâm giới thiệu việc làm, thuận tiện cho việc đầu tư và phát triển.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 165m² (10x16,5m)
  • Bố trí: Một lô có sẵn 1 nhà 1 trệt 2 lầu, lô còn lại có dãy 5 phòng trọ cho thuê (thu nhập 6 triệu/tháng)
  • Đặc điểm: Phía trước có trạm sạc xe điện (thu nhập thêm 5 triệu/tháng)

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trung tâm giới thiệu việc làm, thuận tiện cho việc tuyển dụng
  • Chỉ mất vài phút di chuyển đến các khu vực thương mại lớn
  • Có nhiều trường học, bệnh viện và chợ trong bán kính 1km
  • Dễ dàng kết nối với các tuyến đường chính, thuận tiện cho giao thông

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 11 tỷ VND (có thể bán tách lẻ lô 5 phòng trọ giá 4,9 tỷ VND)

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho những nhà đầu tư hoặc gia đình muốn sở hữu bất động sản tại vị trí đắc địa, dễ dàng cho thuê hoặc xây dựng thêm.

Liên hệ:

Hãy liên hệ ngay để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!