Đất liền kề đường Châu Thị Vĩnh Tế - 206m² giá 27 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất liền kề đường Châu Thị Vĩnh Tế - 206m² giá 27 tỷ - Tiềm năng sinh lời cao!

27 tỷ
206 m² - 131 triệu/m²

Phường Mỹ An, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
206 m²

Chính chủ cần bán gấp 2 lô đất liền kề với địa thế đẹp tại đường Châu Thị Vĩnh Tế, phường Mỹ An, quận Ngũ Hành Sơn, TP Đà Nẵng. Đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai muốn đầu tư vào bất động sản tại khu vực có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 206m²
  • Bố trí: Đất liền kề, thuận tiện cho việc xây dựng các công trình như căn hộ cho thuê, khách sạn hoặc nhà hàng lớn
  • Đặc điểm: Hướng Đông, sổ đỏ đầy đủ, pháp lý rõ ràng

Tiện ích xung quanh:

  • Cách biển chỉ 500m, thuận lợi cho việc nghỉ dưỡng và du lịch
  • Gần chợ, trường học, bệnh viện, đáp ứng đầy đủ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày
  • Dân cư hiện hữu, an ninh tốt, giao thông thuận tiện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 27 tỷ (có thương lượng)
  • Cho thuê: 50 triệu/tháng

Phù hợp với ai:

Đây là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư muốn xây dựng căn hộ cho thuê, khách sạn hoặc nhà hàng. Với tiềm năng lớn từ thị trường BĐS đang phát triển mạnh mẽ, đây sẽ là cơ hội vàng để sinh lời.

Liên hệ:

Mong tiếp khách thiện chí! Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội này!