Đất Lạc Long Quân Tây Hồ 78m² giá 12.012 tỷ - Lô góc thoáng mát, ô tô chỉ 200m! | TongkhoBDS.com

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Lạc Long Quân Tây Hồ 78m² giá 12.012 tỷ - Lô góc thoáng mát, ô tô chỉ 200m!

12.012 tỷ
78 m² - 154 triệu/m²

Quận Tây Hồ, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
78 m²

Bạn đang tìm kiếm một lô đất đẹp, thoáng đãng, với vị trí thuận lợi tại quận Tây Hồ? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lạc Long Quân với diện tích 78m², mặt tiền rộng rãi 3.2m, lý tưởng để xây dựng ngôi nhà mơ ước của bạn!

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 78m²
  • Bố trí: Lô góc, 3 mặt thoáng, không gian rộng rãi
  • Đặc điểm: Ngõ rộng ba gác, chỉ 200m ra ô tô, tiện lợi cho việc di chuyển

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học Lạc Long Quân, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Tây Hồ khoảng 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Thư giãn tại công viên nước Hồ Tây chỉ cách 1km
  • Giao thông thuận lợi, gần các tuyến xe buýt và Metro
  • Khu vực an ninh, dân trí cao, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 12.012 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp với những ai đang tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, lại thuận tiện cho việc đi lại và sinh hoạt hàng ngày.

Liên hệ:

Nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng này!