Đất Kinh Doanh Tại Hồng Sơn, Mỹ Đức 110m² Giá 7.04 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời Ngay! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Kinh Doanh Tại Hồng Sơn, Mỹ Đức 110m² Giá 7.04 Tỷ - Đầu Tư Sinh Lời Ngay!

7.04 tỷ
110 m² - 64 triệu/m²

Hồng Sơn, Mỹ Đức, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán loại bất động sản khác
Diện tích
110 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Hồng Sơn, Mỹ Đức! Đây là lô đất với vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc kinh doanh và sinh sống. Với diện tích 110m², bạn có thể khai thác tối đa tiềm năng của khu vực này.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 110m²
  • Bố trí: Khuôn viên đất vuông vắn, thuận tiện cho xây dựng và sử dụng
  • Đặc điểm: Khu vực kinh doanh nhộn nhịp, dễ dàng tiếp cận các dịch vụ thiết yếu

Tiện ích xung quanh:

  • Chợ Kinh Đình chỉ cách 500m, thuận tiện cho mua sắm hàng ngày
  • Ngân hàng và bưu điện gần kề, đáp ứng nhu cầu tài chính và gửi nhận thư từ
  • Bệnh viện địa phương nằm trong bán kính 500m, đảm bảo an tâm cho sức khỏe
  • Các trường học cấp 1, 2 và trường cấp 3 Mỹ Đức B gần đó, thuận lợi cho con em đi học

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7.040.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Tài sản này rất phù hợp cho những ai muốn đầu tư kinh doanh cũng như xây dựng nơi ở lý tưởng cho gia đình trong một khu vực phát triển.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội đầu tư sinh lời này!