Đất Kinh Doanh Mặt Tiền Vũ Quang, TP. Hà Tĩnh - 104m² Có Nhà Xưởng, Giá 7 Tỷ | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Kinh Doanh Mặt Tiền Vũ Quang, TP. Hà Tĩnh - 104m² Có Nhà Xưởng, Giá 7 Tỷ

7 tỷ
104 m² - 67 triệu/m²

Thành Phố Hà Tĩnh, Tỉnh Hà Tĩnh

2 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
104 m²

Cơ hội đầu tư vàng: Đất kinh doanh mặt tiền đường Vũ Quang, TP. Hà Tĩnh - Sẵn nhà xưởng cho thuê!

Sở hữu ngay lô đất đắc địa với vị trí kinh doanh đắc lợi, tọa lạc ngay mặt tiền đường Vũ Quang sầm uất, trung tâm TP. Hà Tĩnh. Lô đất sở hữu diện tích 104m², kích thước 5.8m x 18m lý tưởng, đặc biệt đã có sẵn nhà xưởng đang cho thuê, mang lại dòng tiền ổn định ngay lập tức.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 104m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5.8m, chiều sâu 18m. Bao gồm nhà xưởng đang hoạt động và có khả năng cho thuê.
  • Đặc điểm: Vị trí mặt tiền đường lớn, khu vực kinh doanh sầm uất, hạ tầng hoàn thiện, pháp lý sổ đỏ chính chủ.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trên trục đường Vũ Quang, tuyến đường huyết mạch của TP. Hà Tĩnh, giao thông thuận tiện.
  • Gần các tiện ích công cộng như trường học, bệnh viện, chợ trung tâm TP. Hà Tĩnh.
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng kinh doanh đa ngành nghề.
  • Dễ dàng kết nối đến các khu vực lân cận và các tuyến giao thông quan trọng.
  • Gần các ngân hàng, dịch vụ tài chính, thuận lợi cho giao dịch kinh doanh.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư muốn sở hữu bất động sản có dòng tiền thụ động, hoặc các doanh nghiệp đang tìm kiếm mặt bằng kinh doanh/sản xuất tại vị trí đắc địa của TP. Hà Tĩnh. Diện tích và kết cấu sẵn có rất phù hợp để kinh doanh thương mại, dịch vụ hoặc cho thuê lại.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất kinh doanh tiềm năng này. Liên hệ ngay để nhận thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem đất trực tiếp!