Đất kinh doanh mặt ngõ Miếu 2, Lê Chân, Hải Phòng 68m² giá 4.828 tỷ - Sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất kinh doanh mặt ngõ Miếu 2, Lê Chân, Hải Phòng 68m² giá 4.828 tỷ - Sổ đỏ chính chủ!

4.828 tỷ
68 m² - 71 triệu/m²

Quận Lê Chân, Hải Phòng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
68 m²

Cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đẹp để đầu tư kinh doanh! Mảnh đất mặt ngõ Miếu 2, quận Lê Chân, Hải Phòng, với diện tích 68m², sổ đỏ chính chủ, là lựa chọn lý tưởng cho việc buôn bán và phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68m²
  • Bố trí: Ngang 5,3m, nở hậu 5,35m
  • Đặc điểm: Mặt ngõ rộng, thuận tiện cho việc đi lại và vận chuyển hàng hóa.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ dân sinh, thuận lợi cho việc mua sắm và kinh doanh
  • Cách trục đường chính chỉ vài phút đi bộ, giao thông thuận lợi
  • Khu vực dân cư đông đúc, tiềm năng phát triển cao
  • Gần các trường học, phù hợp cho gia đình có trẻ nhỏ
  • Có nhiều cửa hàng, dịch vụ xung quanh, thuận lợi cho việc buôn bán

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 4.828 triệu

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với các nhà đầu tư, doanh nghiệp hoặc cá nhân muốn mở cửa hàng, kinh doanh dịch vụ hoặc xây dựng nhà ở kết hợp kinh doanh.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng này! Hãy liên hệ ngay để biết thêm chi tiết và đặt lịch xem đất.