Đất kinh doanh mặt đường Phùng Chí Kiên 95m² giá 9 tỷ - Lô góc đẹp, cực kỳ hiếm! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất kinh doanh mặt đường Phùng Chí Kiên 95m² giá 9 tỷ - Lô góc đẹp, cực kỳ hiếm!

9 tỷ
95 m² - 95 triệu/m²

Vinh, Nghệ An

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
95 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất góc kinh doanh tuyệt đẹp tại mặt đường Phùng Chí Kiên, Vinh, Nghệ An! Với diện tích lên đến 95.2m² (6.4x14m, nở hậu 6.64m), lô đất này thực sự là một lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa để phát triển kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 95.2m²
  • Bố trí: 6.4m x 14m, nở hậu 6.64m
  • Đặc điểm: Lô góc 2 mặt tiền vuông vắn, đường thảm nhựa 12m có vỉa hè, đường phụ 5m, 2 ô tô tránh nhau.

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các trung tâm thương mại và khu dân cư đông đúc, thuận lợi cho việc kinh doanh.
  • Dễ dàng di chuyển đến các tuyến đường chính và khu vực trung tâm thành phố.
  • Phù hợp cho mở văn phòng công ty, spa, trung tâm giáo dục, phòng khám hoặc quán cafe.
  • Khu vực đông dân cư, tiềm năng phát triển cao.
  • Gần các tiện ích như chợ, trường học và bệnh viện, phục vụ tốt nhu cầu sinh hoạt hàng ngày.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư, doanh nhân muốn phát triển các mô hình kinh doanh như văn phòng, cửa hàng, hay dịch vụ chăm sóc sức khỏe, giáo dục.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để không bỏ lỡ một cơ hội đầu tư hấp dẫn này!

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội