Đất kinh doanh Hồng Vân, Phú Xuyên 103m² giá 6.864 tỷ - Cơ hội đầu tư tiềm năng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất kinh doanh Hồng Vân, Phú Xuyên 103m² giá 6.864 tỷ - Cơ hội đầu tư tiềm năng!

6.864 tỷ
103 m² - 67 triệu/m²

Hồng Vân, Huyện Phú Xuyên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
103 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư hấp dẫn tại Hồng Vân, Phú Xuyên! Lô đất mặt đường kinh doanh này sẽ mang đến cho bạn một vị trí lý tưởng để phát triển mọi ý tưởng kinh doanh.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 103m²
  • Bố trí: Mặt tiền 5m, nở hậu, tổng chiều dài 200m
  • Đặc điểm: Đất còn nguyên zin, khu dân cư đông đúc, giao thông thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Hồng Vân, thuận tiện cho việc mua sắm
  • Cách trục đường lớn 50m, dễ dàng kết nối với Phú Xuyên và Hà Nam
  • Gần các dự án lớn như khu đô thị Vin Olympic, Him Lam 3
  • Đường trước đất rộng 8m, phù hợp cho kinh doanh

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 6.864 triệu VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho các nhà đầu tư đang tìm kiếm một vị trí kinh doanh đắc địa hoặc cho gia đình muốn xây dựng tổ ấm trong khu vực phát triển.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay hôm nay để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem đất!