Đất kinh doanh đường Bình Trưng, Q2, 305m² - Sổ hồng chính chủ, giá 24 tỷ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất kinh doanh đường Bình Trưng, Q2, 305m² - Sổ hồng chính chủ, giá 24 tỷ!

24 tỷ
303 m² - 79 triệu/m²

Bình Trưng Tây, 12, Hồ Chí Minh

7 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
303 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất vàng tại đường Bình Trưng, Quận 2! Đây là một trong những khu vực phát triển mạnh mẽ, rất phù hợp để đầu tư xây dựng căn hộ dịch vụ, biệt thự hay tòa nhà công ty.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích:305m² (ngang 12/15m x dài 16/29m)
  • Bố trí:Mặt tiền kinh doanh sầm uất
  • Đặc điểm:Sổ hồng chính chủ lâu đời, pháp lý chuẩn, công chứng ngay

Tiện ích xung quanh:

  • Gần đường Nguyễn Thị Định, thuận tiện di chuyển đến các khu vực lân cận
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng kết nối với trung tâm Quận 1
  • Gần nhiều trường học, bệnh viện, chợ và các dịch vụ tiện ích khác
  • Khu vực tập trung nhiều công ty và doanh nghiệp, tiềm năng kinh doanh cao

Giá và điều kiện:

  • Giá bán:24 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất thích hợp cho các nhà đầu tư muốn phát triển dự án căn hộ dịch vụ, biệt thự hoặc tòa nhà văn phòng tại vị trí đắc địa.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay gọi ngay để được tư vấn và xem đất thực tế!