Đất Kiêu Kỵ, Gia Lâm 55m² giá 5.56 tỷ - Ngõ rộng ô tô tránh nhau! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Kiêu Kỵ, Gia Lâm 55m² giá 5.56 tỷ - Ngõ rộng ô tô tránh nhau!

5.56 tỷ
55 m² - 101 triệu/m²

Xã Kiêu Kỵ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội

5 tháng trước
Loại
Bán nhà riêng
Diện tích
55 m²

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu mảnh đất vàng tại Kiêu Kỵ, Gia Lâm! Với diện tích 55m², khuôn đất vuông vắn và mặt tiền rộng, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng tổ ấm.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 55m²
  • Bố trí: Khuôn đất vuông vắn, nở hậu phong thủy
  • Đặc điểm: Ngõ rộng, ô tô tránh nhau, chỉ cách trục chính 10m

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ Kiêu Kỵ, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường mầm non và tiểu học Kiêu Kỵ chỉ 500m, rất thuận lợi cho con em đi học
  • Giao thông thuận lợi, gần các trục đường lớn như đường Quốc lộ 5
  • Gần các tiện ích dịch vụ như ngân hàng, quán cà phê và nhà hàng

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 5.56 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các gia đình trẻ muốn xây dựng tổ ấm, hoặc các nhà đầu tư tìm kiếm cơ hội sinh lời tại khu vực đang phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ để sở hữu mảnh đất này ngay hôm nay!

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Xã Kiêu Kỵ, Huyện Gia Lâm, Hà Nội
Tỉnh/Thành: Hà Nội
Quận/Huyện: Huyện Gia Lâm
Phường/Xã: Xã Kiêu Kỵ
0
So sánh