Đất kiệt ô tô Phan Tứ Ngũ Hành Sơn 386m² giá 44.4 tỷ - Vị trí đắc địa trong khu du lịch! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất kiệt ô tô Phan Tứ Ngũ Hành Sơn 386m² giá 44.4 tỷ - Vị trí đắc địa trong khu du lịch!

44.4 tỷ
386 m² - 115 triệu/m²

Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
386 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại Đà Nẵng! Lô đất kiệt ô tô tọa lạc tại đường Phan Tứ, quận Ngũ Hành Sơn, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm một vị trí đắc địa trong khu vực du lịch sôi động.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 386m² (ngang 13,5m)
  • Hướng: Nam
  • Đặc điểm: Kiệt ô tô rộng rãi, thuận tiện di chuyển, phù hợp cho đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở

Tiện ích xung quanh:

  • Gần các khu vực du lịch nổi tiếng như bãi biển Mỹ Khê và Ngũ Hành Sơn
  • Cách các trung tâm mua sắm và nhà hàng chỉ vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các quận lân cận
  • Có nhiều dịch vụ tiện ích xung quanh như ngân hàng, trường học, bệnh viện

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 44.4 tỷ VND
  • Chia lẻ:
    • Lô 1 & 2: Diện tích 125m² (ngang 4m5) - Giá: 14.4 tỷ VND
    • Lô 3: Diện tích 135m² (ngang 4m6) - Giá: 15.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Lô đất này rất phù hợp cho nhà đầu tư muốn phát triển kinh doanh, xây dựng khách sạn hoặc khu nghỉ dưỡng, cũng như những gia đình tìm kiếm không gian sống yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.

TongkhoBDS.com – Kho dữ liệu Bất động sản lớn nhất Việt Nam

Địa chỉ: 51 Kim Mã, Ba Đình, Hà Nội