Đất Khương Đình, Thanh Xuân 120m² giá 19.9 tỷ - Vị trí đắc địa, sổ đỏ chính chủ! | TongkhoBDS.com
TongkhoBDS

Ứng dụng TongkhoBDS.com mới

Bất động sản giá tốt mỗi ngày

Tải ngay

Tin đăng này đã hết hạn trên tongkhobds.com.

Bạn có thể tham khảo những gợi ý dưới đây hoặc sử dụng công cụ tìm kiếm trên website để tìm những tin đăng mới nhất.

Property main image
2 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Khương Đình, Thanh Xuân 120m² giá 19.9 tỷ - Vị trí đắc địa, sổ đỏ chính chủ!

19.9 tỷ
120 m² - 166 triệu/m²

Khương Đình, Thanh Xuân, Hà Nội

6 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
120 m²

Chắc chắn bạn sẽ không thể bỏ qua cơ hội sở hữu lô đất tại Khương Đình, Thanh Xuân với diện tích 120m², mặt tiền 7m. Đây là một vị trí đắc địa, lý tưởng cho việc xây dựng nhà ở hoặc đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 120m²
  • Bố trí: Mặt tiền 7m, thiết kế có thể tùy biến theo nhu cầu
  • Đặc điểm: Sổ đỏ chính chủ, khu vực giao thông thuận tiện, ngõ thông thoáng

Tiện ích xung quanh:

  • Gần trường tiểu học và trung học, thuận tiện cho con em đi học
  • Cách chợ Khương Đình chỉ 500m, thuận lợi cho việc mua sắm hàng ngày
  • Gần trung tâm thương mại lớn, đáp ứng đầy đủ nhu cầu mua sắm và giải trí
  • Chỉ vài phút di chuyển ra Ngã Tư Sở, thuận tiện cho việc đi lại
  • Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt, phù hợp cho gia đình

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 19.9 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đây là cơ hội tuyệt vời cho các nhà đầu tư bất động sản hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại trung tâm Hà Nội.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất miễn phí ngay hôm nay!