Đất Khu TĐC Ngọc Thụy Long Biên 43m² giá 10.15 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời! | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Khu TĐC Ngọc Thụy Long Biên 43m² giá 10.15 tỷ - Cơ hội đầu tư tuyệt vời!

10.15 tỷ
43 m² - 236 triệu/m²

Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội

4 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
43 m²

Chúng tôi xin giới thiệu đến bạn một cơ hội đầu tư hiếm có tại Khu TĐC Ngọc Thụy, quận Long Biên, Hà Nội. Đây là mảnh đất có vị trí đắc địa, gần vườn hoa công viên, rất thích hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 43m²
  • Bố trí: Đất vuông vức, không có tỷ vết, rất dễ xây dựng
  • Đặc điểm: Vỉa hè rộng, ô tô tránh nhau, đường thông chạy vòng quanh, thuận tiện giao thông

Tiện ích xung quanh:

  • Gần vườn hoa công viên, không gian xanh mát cho cả gia đình
  • Chỉ vài phút di chuyển đến các trung tâm thương mại lớn
  • Thuận tiện giao thông với hệ thống đường nội bộ phát triển
  • Phù hợp cho các hoạt động kinh doanh, buôn bán

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 10.15 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Mảnh đất này rất phù hợp với những nhà đầu tư hoặc gia đình đang tìm kiếm một nơi an cư lạc nghiệp, hoặc muốn kinh doanh trong khu vực sầm uất tại Long Biên.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Hãy liên hệ ngay để được tư vấn và xem đất thực tế.