Đất Khu Dân Cư Số 5 An Sơn Đà Lạt 312m² giá 16.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất Khu Dân Cư Số 5 An Sơn Đà Lạt 312m² giá 16.5 tỷ - Sổ đỏ chính chủ, xây dựng ngay!

16.5 tỷ
312 m² - 53 triệu/m²

Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
312 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội sở hữu lô đất lý tưởng tại Khu Dân Cư Số 5 An Sơn, Đà Lạt! Với diện tích 312m², lô đất này đang chờ đón bạn xây dựng ngôi nhà mơ ước của mình.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 312m²
  • Bố trí: Ngang 12.5m, hướng Tây Bắc
  • Đặc điểm: Đất bằng phẳng, thoáng đãng với 2 mặt tiền, đường nhựa ô tô 6m tận nơi

Tiện ích xung quanh:

  • Cách trung tâm thành phố Đà Lạt chỉ 4km
  • Gần các tiện ích như siêu thị, trường học, bệnh viện trong bán kính 1.5km
  • Khu dân cư khang trang, an ninh tốt, dân trí cao
  • Cơ sở hạ tầng hoàn thiện, có thể xây dựng ngay
  • Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển đến các khu vực lân cận

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 16.5 tỷ VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho những ai muốn xây dựng nhà ở hoặc đầu tư lâu dài tại khu vực Đà Lạt, nơi có tiềm năng phát triển mạnh mẽ.

Liên hệ:

Hãy nhanh tay liên hệ với chúng tôi để không bỏ lỡ cơ hội này!