Đất khu Đại An P9 Vũng Tàu 47m² giá 3.88 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay! | TongkhoBDS.com

Property main image
1 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất khu Đại An P9 Vũng Tàu 47m² giá 3.88 tỷ - Đầu tư sinh lời ngay!

3.88 tỷ
47 m² - 83 triệu/m²

Phường 9, Thành phố Vũng Tàu, Bà Rịa - Vũng Tàu

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
47 m²

Chào mừng bạn đến với cơ hội đầu tư tuyệt vời tại khu vực Đại An, phường 9, thành phố Vũng Tàu! Đất vuông vắn, 2 mặt tiền trước sau, thích hợp cho xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh. Đây là một lựa chọn lý tưởng cho những ai muốn tìm kiếm một vị trí đắc địa tại Vũng Tàu.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 47m²
  • Bố trí: Xây dựng 1 trệt và 4 lầu
  • Đặc điểm: Đất đẹp, 2 mặt tiền, vị trí thuận lợi

Tiện ích xung quanh:

  • Gần chợ P9, thuận tiện cho việc mua sắm hàng ngày
  • Cách trường học các cấp chỉ 500m, phù hợp cho gia đình có con nhỏ
  • Dễ dàng di chuyển đến bãi biển, chỉ mất vài phút đi xe
  • Hệ thống giao thông phát triển, thuận lợi đi lại trong thành phố

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 3.880.000.000 triệu VND

Phù hợp với ai:

Đất phù hợp cho các nhà đầu tư muốn xây dựng nhà ở hoặc cho thuê, cũng như những ai đang tìm kiếm một nơi an cư lý tưởng tại Vũng Tàu.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội này! Liên hệ ngay hôm nay để được tư vấn và xem đất trực tiếp.