Đất kẹp kiệt Nguyễn Đình, Sơn Trà 129m² giá 15.6 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng! | TongkhoBDS.com

Property main image
4 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất kẹp kiệt Nguyễn Đình, Sơn Trà 129m² giá 15.6 tỷ - Đầu tư sinh lời lý tưởng!

15.6 tỷ
129 m² - 121 triệu/m²

Quận Sơn Trà, Đà Nẵng

5 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
129 m²

Chủ nhà gửi bán lô đất kẹp kiệt mặt tiền đường Nguyễn Đình, Sơn Trà với diện tích 129m², ngang 18m, hướng Đông Nam. Vị trí đất rất đẹp, kẹp kiệt 3m, chỉ cần một bước là ra biển. Khu vực đường thông thoáng, mát mẻ, lý tưởng để xây dựng các căn hộ, villa, hoặc homestay, đem lại tiềm năng đầu tư cao.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 129m²
  • Bố trí: Ngang 18m, hướng Đông Nam
  • Đặc điểm: Đất kẹp kiệt 3m, giao thông thuận tiện, gần biển

Tiện ích xung quanh:

  • Chỉ cách bãi biển Mỹ Khê khoảng 500m, thuận tiện cho việc tắm biển
  • Gần các khu nghỉ dưỡng và khách sạn cao cấp
  • Hệ thống giao thông phát triển, dễ dàng di chuyển vào trung tâm thành phố Đà Nẵng
  • Gần các cửa hàng tiện lợi và chợ địa phương, phục vụ nhu cầu sinh hoạt hàng ngày

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 15,6 tỷ VND (có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Bất động sản này rất phù hợp cho những nhà đầu tư muốn sở hữu một lô đất giá trị tại vị trí đắc địa, hoặc cho những ai có ý định xây dựng căn hộ, villa, homestay để kinh doanh hướng đến khách du lịch.

Liên hệ:

Hãy nhanh chóng liên hệ để không bỏ lỡ cơ hội sở hữu lô đất đẹp này!