Đất KĐT Phía Tây Cầu Phú Lương - 250m² Sẵn Sàng Đầu Tư Hưởng Lợi Hạ Tầng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất KĐT Phía Tây Cầu Phú Lương - 250m² Sẵn Sàng Đầu Tư Hưởng Lợi Hạ Tầng

58.75 tỷ
250 m² - 235 triệu/m²

Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng

1 tháng trước
Loại
Bán đất
Diện tích
250 m²

Sở hữu ngay lô đất vàng tại khu đô thị phía Tây Cầu Phú Lương, tâm điểm của sự phát triển hạ tầng và tiềm năng sinh lời vượt trội! Vị trí đắc địa, quy hoạch đồng bộ, dân cư văn minh – đây chính là cơ hội đầu tư lâu dài không thể bỏ lỡ.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 250m²
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, sẵn sàng xây dựng
  • Đặc điểm: Nằm trong khu đô thị quy hoạch bài bản, dân cư thân thiện, pháp lý minh bạch.

Tiện ích xung quanh:

  • Liền kề chân cầu Phú Lương sắp thi công, kết nối giao thông chiến lược.
  • Cách trung tâm hành chính mới Hải Phòng khoảng 25km, dễ dàng di chuyển.
  • Gần khu sinh thái ven sông đang phát triển, mang lại không gian sống trong lành và tiềm năng tăng giá bền vững.
  • Kết nối thuận tiện với Quốc lộ 5, huyết mạch giao thông quan trọng của khu vực.
  • Nằm tại Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng, khu vực đang có nhiều chính sách phát triển đô thị.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 58.75 tỷ đồng (tương đương 235 triệu/m²)

Phù hợp với ai:

Lô đất này là lựa chọn lý tưởng cho các nhà đầu tư thông thái đang tìm kiếm cơ hội đón đầu làn sóng phát triển hạ tầng, hoặc các gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại một khu đô thị hiện đại, văn minh với tiềm năng tăng giá rõ rệt trong tương lai.

Liên hệ:

Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu vị trí đắc địa này! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và đặt lịch xem đất.

Email: cskh@tongkhobds.com

Vị trí

Địa chỉ: Phường Hải Dương, Thành phố Hải Phòng
0
So sánh