Đất KĐT Chí Linh, Vũng Tàu 68m² Mặt Tiền Nguyễn Quyền - Sổ Đỏ Sẵn Sàng | TongkhoBDS.com

Property main image
3 ảnh
Đã copy mã tin!

Đất KĐT Chí Linh, Vũng Tàu 68m² Mặt Tiền Nguyễn Quyền - Sổ Đỏ Sẵn Sàng

7,47 tỷ
68 m² - 110 triệu/m²

Thành phố Vũng Tàu, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu

1 tháng trước
Loại
Bán đất nền dự án
Diện tích
68 m²

Cơ hội đầu tư vàng tại KĐT Chí Linh, Vũng Tàu - Sẵn Sàng Xây Dựng!

Lô đất vàng mặt tiền đường Nguyễn Quyền, thuộc khu đô thị Chí Linh sầm uất, đang chờ đón chủ nhân mới. Với vị trí đắc địa, hạ tầng hoàn chỉnh và pháp lý minh bạch, đây là lựa chọn lý tưởng cho cả mục đích an cư và đầu tư sinh lời.

Thông tin chi tiết:

  • Diện tích: 68,1m² (4,5m x 15,1m)
  • Bố trí: Lô đất vuông vắn, dễ dàng thiết kế xây dựng.
  • Đặc điểm: Mặt tiền đường Nguyễn Quyền rộng rãi, có vỉa hè, khu dân cư hiện hữu, hạ tầng đô thị hoàn chỉnh, điện, nước, thoát nước đầy đủ. Hướng Tây Nam mát mẻ, đón gió biển.

Tiện ích xung quanh:

  • Nằm trong KĐT Chí Linh, thừa hưởng tiện ích nội khu cao cấp như sân golf, công viên, khu vui chơi giải trí.
  • Dễ dàng di chuyển đến các bãi biển đẹp của Vũng Tàu như Bãi Sau, Bãi Trước.
  • Gần các trường học các cấp, bệnh viện, chợ và trung tâm thương mại, đáp ứng mọi nhu cầu sinh hoạt.
  • Tuyệt vời cho việc xây dựng nhà ở hoặc biệt thự nghỉ dưỡng.
  • Tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí đắc địa và sự phát triển của thành phố Vũng Tàu.

Giá và điều kiện:

  • Giá bán: 7,47 tỷ (Có thương lượng)

Phù hợp với ai:

Lô đất này đặc biệt phù hợp với các nhà đầu tư đang tìm kiếm cơ hội sinh lời ổn định tại Vũng Tàu, hoặc những gia đình mong muốn xây dựng tổ ấm tại một khu đô thị văn minh, hiện đại, gần gũi thiên nhiên và biển cả.

Liên hệ:

Sở hữu ngay lô đất mặt tiền đắc địa tại KĐT Chí Linh - Nơi an cư lý tưởng, đầu tư sinh lời bền vững! Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và không bỏ lỡ cơ hội.